Inspirational Prayer of the Day

choose your favorite language

GEITA DOCUMENTARY

Tuesday, 19 April 2011

JOSEPH MGASA AMTEMBELEA MHE.KAMATA NYUMBANI KWAKE

 Mhe. Vicky Kamata akiwa na bibi yake, Bi.Celina katika pozi

 Joseph Mgasa ambaye ni lecture wa chuo cha Glasgow nchini Uingereza alipomtembelea Mhe.Vicky Kamata nyumbani kwake kijitonyama jijini Dar es Salaam.

 Mhe.Vicky Kamata, Joseph Mgasa na Revo katika picha ya pamoja

 Revo and Uncle Joe

1 comment:

Anonymous said...
This comment has been removed by a blog administrator.

HABARI NYINGINE ZAIDI