Inspirational Prayer of the Day

choose your favorite language

GEITA DOCUMENTARY

Wednesday, 9 July 2014

BAADA YA KUTAMBULISHA KILICHOTOKEA KATIKA SIKU YA KUZALIWA YA MTOTO WA MH. VICKY KAMATA MZIGO MZIMA HUU HAPA. ANGALIA PICHA ZA MATUKIO MUHIMU YALIYOTOKEA KATIKA HAFLA HIYO FUPI YA KUMPONGEZA GLORY.


Picha Habari na Steven Mruma

MAANDALIZI YA KUPANGA VITI NA MEZA PAMOJA NA MAMBO MUHIMU YALIENDELEA JAPOKUWA HALI YA HEWA ILIONEKANA KUTOKUA SHWARI SANA

VITI VYA WATOTO NA VIFAA MBALIMBALI VILIENDELEA KUFUNGWA NA WATAALAM WAKISASA

MAANDALIZI YALIZIDI KUPAMBA MOTO KILA MUDA ULIPOSONGA

MAANDALIZI YAKIENDELEA KWA USTADI MKUBWA

MAANDALIZI YAKIENDELEA
MTARIBU WA SHUGHULI NZIMA AKIWA KATIKA PILIKAPILIKA ZA KUWEKA MAMBO SAWA HASA YA MALIPO NK
WATOTO WAKIENDELEA KUFANYA YAO
WATOTO WALIENDELEA KUJIPANGA HUKU WAKIPEWA MAELEKEZO NA MH VICKY
 DJ AKIWEKA MAMBO SAWA





FUNDI JAMES ALIHUSIKA KATIKA UTAALAM WA MAMBO YA UMEME NA TAA ZA KISASA

 
WATOTO KWA WAKATI WOTE HUO WALIKUA WAKIFANYA YAO
JIONI ILIPO INGIA SHUGHULI ILIANZA RASMI

SHEREHE ILIANZA KWA DUA NA WIMBO WA BIRTHDAY ULIIMBWA MISHUMAA IKAZIMWA NK..

MISHUMAA IKIZIMWA NA MTOTO GLORY

MAMA GLORY AKIMSAIDIA GLORY KUKATA KEKI

GLORY AKIKATA KEKI
WATU WALIANZA KUJICHANA KWA KEKI..
GLORY ALIENDELEA KUWALISHA KEKI WAGENI WAALIKWA NA KILA MTU ALIPATA KEKI NA SI RAHISI KUWEKA PICHA ZOTE KWANI WAGENI WALIKUWA NI WENGI SANA NA KUONA PICHA NYINGINE ANGALIA HABARI ILIYOPITA


PACHA WA MH. VICKY KAMATA DADA YETU ANJELA MSANGI ALIKUA MC WA SHUGHULI HIYO NA ALITISHA SANA
WATOTO PAMOJA NA MTOTO GLORY WALIANGUSHA SHOO YA KUFA MTU NI NOUMAA SANA

WATU WAZIMA WALIUNGANA NA WATOTO KUCHEZA MUZIKI
BAADA YA SHOO YA WATOTO PALIPIGWA SHOO ZINGINE MBILI KALI SANA JE UNAJUA NI SHOW YANANI NA NANI?  VIJANA WA MBONA UNACHELEWA CHELEWA NA MH. VICKY WALISABABISH VYA KUTOSHA.
VIJANA WA MBONA UNACHELEWA CHELEWA WAKIPIGA SHOO KALI SANA
HII ILIKUA NI KWA MARA YA KWANZA MH. VICKY KAMATA KUFANYA SHOO YA WIMBO WAKE MPYA WA MOYO WA MTU KICHAKA
SHOO KALI IKIENDELEA NA MWISHON MH ALIONGEA NENO MOJA TU, HUA HAFANYI SHOO HOVYO NA IKITOKEA AKAFANYA SHOO BASI NI SEHEMU ADIMU TU NA KATIKA MATUKIO ADIMU TU.
SHOO KALI YA MH. VICKY KAMATA IKIENDELEA


HUYU NI MTOTO ANAYELELEWA NA VICTORIA FOUNDATION JAPO KUWA NI MLEMAVU LAKINI NI MPIGA PICHA MAKINI SANA NA ALIKUFANYA MAMBO MAKUBWA SANA

WENGINE KILICHOTULETA HAPA ILIKUA MPUNGA NA WASAA WA MPUNGA UKAWADIA HAKIKA WATU WALIKULA NA KUNYWA
WAGENI WAKISUBIRIA MPUNGA KWA HAMU SANA HUKU MEZA ZIKIWA ZIMETAPAKAA VINYWAJI VYA KILA AINA


HATIMAYE WASAA WA MPUNGA NDO HUOOO WATU WALIKULA NA KUSAZA MPKA MPIGA PICHA NIKASAHAU KUPIGA PICHA  DAAAH!!!  USIENDE MBALI SIKUA PEKE YANGU MPIGA PICHA ZIPO PICHA ZA DISCO LA NGUVU LILILOENDELEA HADI MAJOGOO ENDELEA KUFUATILIA VICKY KAMATA BLOG USHUHUDIE USIKU MNENE ULIVYOFANYA KWA DISCO LA NGUVU HUKU WAGENI NA WENYEJI WAKIONYESHANA UJUZI WA KUSAKATA MUZIKI WA KILA AINA.. ................. ENDELEA KUFATILIA VICKY KAMATA BLOG DAIMA.


PAMOJA NA PACHA WAKE ANGELA MSANGI KUTOKA TBC




1 comment:

Anonymous said...

Hello there! Do you use Twitter? I'd like to follow you if that would be ok.
I'm undoubtedly enjoying your blog and look forward to new posts.


Also visit my web blog: homes ideas

HABARI NYINGINE ZAIDI