Inspirational Prayer of the Day

choose your favorite language

GEITA DOCUMENTARY

Tuesday, 21 December 2010

A TRIP TO SOUTH AFRICA

NIKIWASILI UWANJA WA NDEGE WA JOHANESBURG SOUTH AFRICA

NIKIWA NA KATIBU MKUU WA UMOJA WA VIJANA TAIFA JIJINI JOHANESBURG

SANAMU YA WAZIRI MKUU WA KWANZA WA SOUTH AFRICA

HAPA NI IKULU YA SOUTH AFRICA NA PIA UKUMBI WA BUNGE UPO HAPAHAPA MJINI PRETORIA

NILIVUTIWA SANA NA MAUA HAYA

"ELIMU HAINA MWISHO"......PIA NILIPATA NAFASI YA KUKITEMBELEA CHUO KIKUU CHA SOUTH AFRICA KILICHOPO PRETORIA

1 comment:

Anonymous said...

Heya i'm for the primary time here. I found this board and I to find It really useful & it helped me out
much. I hope to present one thing back and aid others like you helped me.


Check out my website home designs ideas

HABARI NYINGINE ZAIDI