Inspirational Prayer of the Day

choose your favorite language

GEITA DOCUMENTARY

Saturday, 28 August 2010

Uchaguzi Mkuu 2010

Hapa nikiwa na Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Shinyanga Mr. Mgeja

Nikiwaimbisha wapiga kura wa Bukombe mkoa wa Geita ili wanipe kura

Nilingia mahali hapa na kumuomba Mungu

Vicky Kamata akiwa katika picha ya pamoja na wapiga kura wake Mkoa wa GEITA

2 comments:

revocatus said...
This comment has been removed by a blog administrator.
Anonymous said...

Hello there! Do you use Twitter? I'd like to follow you if that would be okay.
I'm definitely enjoying your blog and look forward
to new updates.

Feel free to visit my web page: diy home improvement []

HABARI NYINGINE ZAIDI